Starfsfólk Varðar

Við viljum kynnast þér betur

Veldu svið
Tjón og stofnstýring
Ráðgjöf og þjónusta
Fjármál og tækni
Skrifstofa forstjóra
Mannauðssvið
Tjón og Stofnstýring
Ráðgjöf og Þjónusta
Veldu svið
Tjón og stofnstýring
Ráðgjöf og þjónusta
Fjármál og tækni
Skrifstofa forstjóra
Mannauðssvið
Tjón og Stofnstýring
Ráðgjöf og Þjónusta
Tjón og stofnstýring
Ágúst Schweitz Eriksson

Forstöðumaður


aguste@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Ágúst Sveinsson

Þjónusturáðgjafi


agust@vordur.is
Fjármál og tækni
Alexander Freyr Sveinsson

Hugbúnaðarhönnuður


alexander@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Angela Georgina Roberts

Móttaka


angela@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Anita Kolbeins Árnadóttir

Teymisstjóri - Sök og sakaskipting


anita@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Anna Fríða Magnúsdóttir

Áhættumat persónutryggingar


annafrida@vordur.is
Fjármál og tækni
Anna Izabela Radwanska

Mötuneyti


Fjármál og tækni
Ármann Hagalín Jónsson

Hugbúnaðarhönnuður


armann@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Arnar Páll Guðmundsson

Þjónusturáðgjafi


arnarpall@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Ásgrímur Þorsteinsson

Tjónamat


asgrimur@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Áslaug Ólafsdóttir

Tryggingaráðgjafi


aslaug@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Ásrún Birgisdóttir

Áhættumat persónutrygginga


asrunb@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Ásta Rós Magnúsdóttir

Verkefnastjórn


asta@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Auður Ásta Baldursdóttir

Áhættustýring


audur@vordur.is
Mannauðssvið
Birkir Svan Ólafsson

Mannauðsmál


birkir@vordur.is
Fjármál og tækni
Birna Kristinsdóttir

Reikningshald


birna@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Bjarney Sævinsdóttir

Þjónusturáðgjafi


bjarney@vordur.is
Fjármál og tækni
Bjarni Benediktsson

Teymisstjóri


bjarniben@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Björn Ingi Ásgeirsson

Tjónamat


bjorna@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Bryndís Ýrr Pálsdóttir

Lögfræðingur


bryndisp@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Brynja Hauksdóttir

Þjónusturáðgjafi


brynja@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Dagmar Heiðdal

Móttaka


dagmar@vordur.is
Fjármál og tækni
Daníel Þór Guðmundsson

Hugbúnaðarhönnuður


danielg@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Davíð Reginsson

Þjónusturáðgjafi


davidr@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Dóra Viðarsdóttir

Áhættumat Persónutrygginga


dora@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Egill Tryggvason

Forstöðumaður fjárfestinga


egill@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Elín Guðmundsdóttir

Þjónusturáðgjafi


elin@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Elísabet Líf Magnúsdóttir

Lögfræðingur


elisabetm@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Elvar Ágústsson

Tjónamat


elvar@vordur.is
Fjármál og tækni
Erla Ólafsdóttir

Reikningshald


erlao@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Erna Ösp Einarsdóttir

Tjónafulltrúi


ernae@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Eva Björk Guðmundsdóttir

Forstöðumaður


evabjork@vordur.is
Fjármál og tækni
Friðrik Guðmundsson

Kerfisstjóri


fridrik@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Gísli Aðalsteinsson

Tryggingaráðgjafi


gisli@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Gísli Jón Magnússon

Tjónamat


gislim@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Guðjón Ólafsson

Markaðsfulltrúi


gudjono@vordur.is
Fjármál og tækni
Guðlaug Björk Karlsdóttir

Teymisstjóri


gudlaug@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Guðlaug Helga Björnsdóttur

Þjónusturáðgjafi


gudlaugb@vordur.is
Fjármál og tækni
Guðleifur Kristjánsson

Hugbúnaðarhönnuður


gudleifur@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Guðmundur Hjalti Sveinsson

Viðskiptastjóri


ghs@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Guðmundur Jóhann Jónsson

Forstjóri


gjj@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Guðrún Björk Hallbjörnsdóttir

Þjónusturáðgjafi


gudrun@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Guðrún Einarsdóttir

Áhættustjóri


gudrune@vordur.is
Fjármál og tækni
Guðrún Ólína Ágústsdóttir

Reiknishald


gudrunag@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Guðrún Stefánsdóttir

Þjónusta


gudruns@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Gunnar Gísli Guðlaugsson

Svæðisstjóri Reykjaness


gunnargg@vordur.is
Fjármál og tækni
Gunnþórunn Þorbergsdóttir

Reikningshald


gunnthorunn@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Gylfi Þór Sigurðsson

Sérfræðingur í stofnstýringu og gagnavinnslu


gylfi@vordur.is
Mannauðssvið
Harpa Víðisdóttir

Mannauðsstjóri


harpa@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Heiða Óskarsdóttir

Forstöðumaður


heida@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Heiðrún Grétarsdóttir

Verkefnastjórn


heidrung@vordur.is
Fjármál og tækni
Helena Hilmarsdóttir

Framkvæmdastjóri


helena@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Helgi R. Helgason

Forstöðumaður


helgih@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Hildur Ágústa Ólafsdóttir

Þjónusturáðgjafi


hildura@vordur.is
Fjármál og tækni
Hildur Grétarsdóttir

Gæðastjóri


hildur@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Hildur Gunnarsdóttir

Lögfræðiþjónusta


hildurg@vordur.is
Skrifstofa forstjóra
Hrefna Kristín Jónsdóttir

Yfirlögfræðingur / Regluvörður


hrefna@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Hróðmar Halldórsson

Tryggingaráðgjafi


hrodmar@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Inga Björg Jónasdóttir

Tjónafulltrúi persónutjóna


ingab@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Ingibjörg Ásta Bjarnadóttir

Þjónusturáðgjafi


ingibjorgb@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Ingunn Þorvarðardóttir

Teymisstjóri sjúkra- og slysatjóna


ingunn@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Ingvar Einarsson

Forstöðumaður


ingvar@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Ívar Pétursson

Þjónusturáðgjafi


ivarp@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Jelena Avramovic Bibic

Tjónafulltrúi


jelena@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Jóhann Kristinsson

Teymisstjóri ökutækjatjóna


johannk@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Jón Arnberg

Tryggingaráðgjafi


jonarnberg@vordur.is
Tjón og Stofnstýring
Jón Hlynur Gunnlaugsson

Tjónamat


jonhlynur@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Jón Tómas Rúnarsson

Tjónamatsaðili


jon.tomas@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Kári Agnarsson

Svæðisstjóri Norðurlandi


kari@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Kristín Guðjónsdóttir

Sérfræðingur


kristing@vordur.is
Fjármál og tækni
Kristinn Líndal Jónsson

Hugbúnaðarhönnuður


kristinn@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Kristinn Örn Valdimarsson

Viðskiptastjóri


kristinnv@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Kristinn Þór Guðmundsson

Teymisstjóri fasteigna- og sjótjóna


kristinng@vordur.is
Fjármál og tækni
Kristín Silla Þórðardóttir

Innheimtustjóri


silla@vordur.is
Tjón og Stofnstýring
Kristján Ágúst Flygenring

Tjónamat


kristjanf@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Kristján Franklín Magnús

Tryggingaráðgjafi


kristjan@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Kristmann Larsson

Teymisstjóri


kristmann@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Lilja Björk Sævarsdóttir

Þjónusturáðgjafi


liljas@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Linda Ingólfsdóttir

Teymisstjóri þjónustumiðju


linda@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Linda Valbergsdóttir

Þjónusturáðgjafi


lindav@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Magðalena Magnúsdóttir

Þjónusturáðgjafi


lena@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Magnús Björnsson

Tryggingaráðgjafi


magnus@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Magnús Jónsson

Tryggingaráðgjafi


magnusj@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Magnús Þór Gunnarsson

Upplýsinga og gangavinnsla


magnusg@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
María Baldursdóttir

Þjónusturáðgjafi


mariab@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
María Gísladóttir

Þjónusturáðgjafi


maria@vordur.is
Fjármál og tækni
Nu Phan Quynh Do

Hugbúnaðarhönnuður


quynh@vordur.is
Fjármál og tækni
Ófeigur Hreinsson

Kerfismál


ofeigur@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Ólafur Ingimarsson

Teymisstjóri atvinnutrygginga


olafuri@vordur.is
Fjármál og tækni
Ólafur Róbert Ólafsson

Hugbúnaðarhönnuður


olafur@vordur.is
Fjármál og tækni
Pálmi Sigurjónsson

Innheimta


palmi@vordur.is
Fjármál og tækni
Ragnar Þór Kjartansson

Gjaldkeri


ragnar.thor@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Sandra Eðvarðsdóttir

Þjónusturáðgjafi


sandrae@vordur.is
Fjármál og tækni
Sara María Palson

Innheimta


sara@vordur.is
Fjármál og tækni
Sigmundur Einar Másson

Stafræn verkefni


sigmundur@vordur.is
Ráðgjöf og Þjónusta
Sigríður Hálfdánardóttir

Tjónafulltrúi


sigridurh@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Sigurbjörn H. Gestsson

Tryggingaráðgjafi


sigurbjorn@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Sigurður Óli Kolbeinsson

Framkvæmdastjóri


sigurdur@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Sigurður Þorri Sigurðsson

Tryggingaráðgjafi


thorri@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Skúli Bjarnason

Sérfræðingur


skuli@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Smári Freyr Jóhannsson

Viðskiptastjóri


smari@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Sólveig Anna Eyjólfsdóttir

Tjónamat


solveige@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Sólveig Birgisdóttir

Teymisstjóri muna- og ábyrgðatjóna


solveig@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Steinunn Hlíf Sigurðardóttir

Framkvæmdastjóri


steinunn@vordur.is
Ráðgjöf og Þjónusta
Stella Bragadóttir

Móttaka


stella@vordur.is
Fjármál og tækni
Stella Rut Guðmundssdóttir

Hugbúnaðarhönnuður


stellarut@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Svava O´Brien

Viðskiptastjóri


Svava@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Svavar Hannesson

Þjónusturáðgjafi


svavar@vordur.is
Fjármál og tækni
Sverrir Scheving Thorsteinsson

Forstöðumaður upplýsingatækni


sverrir@vordur.is
Tjón og Stofnstýring
Tómas Orri Einarsson

Tjónamat


tomas@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Unnur Ósk Björnsdóttir

Forstöðumaður


unnur@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Vaka Hafþórsdóttir

Þjónusturáðgjafi


vaka@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Viktor Hrafn Hólmgeirsson

Lögfræðingur


viktor@vordur.is
Tjón og stofnstýring
Þóhallur Valur Benónýsson

Tjónafulltrúi


thorhallur@vordur.is
Ráðgjöf og þjónusta
Þórir Páll Agnarsson

Tryggingaráðgjafi


thorirp@vordur.is
NafnStaðaSviðNetfang
Ágúst Schweitz ErikssonForstöðumaðurTjón og stofnstýringaguste@vordur.is
Ágúst SveinssonÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustaagust@vordur.is
Alexander Freyr SveinssonHugbúnaðarhönnuðurFjármál og tæknialexander@vordur.is
Angela Georgina RobertsMóttakaRáðgjöf og þjónustaangela@vordur.is
Anita Kolbeins ÁrnadóttirTeymisstjóri - Sök og sakaskiptingTjón og stofnstýringanita@vordur.is
Anna Fríða MagnúsdóttirÁhættumat persónutryggingarRáðgjöf og þjónustaannafrida@vordur.is
Anna Izabela RadwanskaMötuneytiFjármál og tækni
Ármann Hagalín JónssonHugbúnaðarhönnuðurFjármál og tækniarmann@vordur.is
Arnar Páll GuðmundssonÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustaarnarpall@vordur.is
Ásgrímur ÞorsteinssonTjónamatTjón og stofnstýringasgrimur@vordur.is
Áslaug ÓlafsdóttirTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustaaslaug@vordur.is
Ásrún BirgisdóttirÁhættumat persónutryggingaRáðgjöf og þjónustaasrunb@vordur.is
Ásta Rós MagnúsdóttirVerkefnastjórn Skrifstofa forstjóraasta@vordur.is
Auður Ásta BaldursdóttirÁhættustýringSkrifstofa forstjóraaudur@vordur.is
Birkir Svan ÓlafssonMannauðsmálMannauðssviðbirkir@vordur.is
Birna KristinsdóttirReikningshaldFjármál og tæknibirna@vordur.is
Bjarney SævinsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustabjarney@vordur.is
Bjarni BenediktssonTeymisstjóriFjármál og tæknibjarniben@vordur.is
Björn Ingi ÁsgeirssonTjónamatTjón og stofnstýringbjorna@vordur.is
Bryndís Ýrr PálsdóttirLögfræðingurSkrifstofa forstjórabryndisp@vordur.is
Brynja HauksdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustabrynja@vordur.is
Dagmar HeiðdalMóttakaRáðgjöf og þjónustadagmar@vordur.is
Daníel Þór GuðmundssonHugbúnaðarhönnuðurFjármál og tæknidanielg@vordur.is
Davíð ReginssonÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustadavidr@vordur.is
Dóra ViðarsdóttirÁhættumat PersónutryggingaRáðgjöf og þjónustadora@vordur.is
Egill TryggvasonForstöðumaður fjárfestingaSkrifstofa forstjóraegill@vordur.is
Elín GuðmundsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustaelin@vordur.is
Elísabet Líf MagnúsdóttirLögfræðingurTjón og stofnstýringelisabetm@vordur.is
Elvar ÁgústssonTjónamatTjón og stofnstýringelvar@vordur.is
Erla ÓlafsdóttirReikningshaldFjármál og tæknierlao@vordur.is
Erna Ösp EinarsdóttirTjónafulltrúiTjón og stofnstýringernae@vordur.is
Eva Björk GuðmundsdóttirForstöðumaðurRáðgjöf og þjónustaevabjork@vordur.is
Friðrik GuðmundssonKerfisstjóriFjármál og tæknifridrik@vordur.is
Gísli AðalsteinssonTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustagisli@vordur.is
Gísli Jón MagnússonTjónamatTjón og stofnstýringgislim@vordur.is
Guðjón ÓlafssonMarkaðsfulltrúiRáðgjöf og þjónustagudjono@vordur.is
Guðlaug Björk KarlsdóttirTeymisstjóriFjármál og tæknigudlaug@vordur.is
Guðlaug Helga BjörnsdótturÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustagudlaugb@vordur.is
Guðleifur Kristjánsson HugbúnaðarhönnuðurFjármál og tæknigudleifur@vordur.is
Guðmundur Hjalti SveinssonViðskiptastjóriRáðgjöf og þjónustaghs@vordur.is
Guðmundur Jóhann JónssonForstjóriSkrifstofa forstjóragjj@vordur.is
Guðrún Björk HallbjörnsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustagudrun@vordur.is
Guðrún EinarsdóttirÁhættustjóriSkrifstofa forstjóragudrune@vordur.is
Guðrún Ólína ÁgústsdóttirReiknishaldFjármál og tæknigudrunag@vordur.is
Guðrún StefánsdóttirÞjónustaRáðgjöf og þjónustagudruns@vordur.is
Gunnar Gísli GuðlaugssonSvæðisstjóri ReykjanessRáðgjöf og þjónustagunnargg@vordur.is
Gunnþórunn ÞorbergsdóttirReikningshaldFjármál og tæknigunnthorunn@vordur.is
Gylfi Þór SigurðssonSérfræðingur í stofnstýringu og gagnavinnsluTjón og stofnstýringgylfi@vordur.is
Harpa VíðisdóttirMannauðsstjóriMannauðssviðharpa@vordur.is
Heiða ÓskarsdóttirForstöðumaðurTjón og stofnstýringheida@vordur.is
Heiðrún GrétarsdóttirVerkefnastjórnSkrifstofa forstjóraheidrung@vordur.is
Helena HilmarsdóttirFramkvæmdastjóriFjármál og tæknihelena@vordur.is
Helgi R. HelgasonForstöðumaðurSkrifstofa forstjórahelgih@vordur.is
Hildur Ágústa ÓlafsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustahildura@vordur.is
Hildur GrétarsdóttirGæðastjóriFjármál og tæknihildur@vordur.is
Hildur GunnarsdóttirLögfræðiþjónustaTjón og stofnstýringhildurg@vordur.is
Hrefna Kristín JónsdóttirYfirlögfræðingur / RegluvörðurSkrifstofa forstjórahrefna@vordur.is
Hróðmar HalldórssonTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustahrodmar@vordur.is
Inga Björg JónasdóttirTjónafulltrúi persónutjónaTjón og stofnstýringingab@vordur.is
Ingibjörg Ásta BjarnadóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustaingibjorgb@vordur.is
Ingunn ÞorvarðardóttirTeymisstjóri sjúkra- og slysatjónaTjón og stofnstýringingunn@vordur.is
Ingvar EinarssonForstöðumaðurRáðgjöf og þjónustaingvar@vordur.is
Ívar PéturssonÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustaivarp@vordur.is
Jelena Avramovic BibicTjónafulltrúiTjón og stofnstýringjelena@vordur.is
Jóhann KristinssonTeymisstjóri ökutækjatjónaTjón og stofnstýringjohannk@vordur.is
Jón ArnbergTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustajonarnberg@vordur.is
Jón Hlynur GunnlaugssonTjónamatTjón og Stofnstýringjonhlynur@vordur.is
Jón Tómas RúnarssonTjónamatsaðiliTjón og stofnstýringjon.tomas@vordur.is
Kári AgnarssonSvæðisstjóri NorðurlandiRáðgjöf og þjónustakari@vordur.is
Kristín GuðjónsdóttirSérfræðingurTjón og stofnstýringkristing@vordur.is
Kristinn Líndal JónssonHugbúnaðarhönnuðurFjármál og tæknikristinn@vordur.is
Kristinn Örn ValdimarssonViðskiptastjóriRáðgjöf og þjónustakristinnv@vordur.is
Kristinn Þór GuðmundssonTeymisstjóri fasteigna- og sjótjónaTjón og stofnstýringkristinng@vordur.is
Kristín Silla ÞórðardóttirInnheimtustjóriFjármál og tæknisilla@vordur.is
Kristján Ágúst FlygenringTjónamatTjón og Stofnstýringkristjanf@vordur.is
Kristján Franklín MagnúsTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustakristjan@vordur.is
Kristmann LarssonTeymisstjóriTjón og stofnstýringkristmann@vordur.is
Lilja Björk SævarsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustaliljas@vordur.is
Linda IngólfsdóttirTeymisstjóri þjónustumiðjuRáðgjöf og þjónustalinda@vordur.is
Linda ValbergsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustalindav@vordur.is
Magðalena MagnúsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustalena@vordur.is
Magnús BjörnssonTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustamagnus@vordur.is
Magnús JónssonTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustamagnusj@vordur.is
Magnús Þór GunnarssonUpplýsinga og gangavinnslaTjón og stofnstýringmagnusg@vordur.is
María BaldursdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustamariab@vordur.is
María GísladóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustamaria@vordur.is
Nu Phan Quynh DoHugbúnaðarhönnuðurFjármál og tækniquynh@vordur.is
Ófeigur HreinssonKerfismálFjármál og tækniofeigur@vordur.is
Ólafur IngimarssonTeymisstjóri atvinnutryggingaRáðgjöf og þjónustaolafuri@vordur.is
Ólafur Róbert ÓlafssonHugbúnaðarhönnuðurFjármál og tækniolafur@vordur.is
Pálmi SigurjónssonInnheimtaFjármál og tæknipalmi@vordur.is
Ragnar Þór KjartanssonGjaldkeriFjármál og tækniragnar.thor@vordur.is
Sandra EðvarðsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustasandrae@vordur.is
Sara María PalsonInnheimtaFjármál og tæknisara@vordur.is
Sigmundur Einar MássonStafræn verkefniFjármál og tæknisigmundur@vordur.is
Sigríður HálfdánardóttirTjónafulltrúiRáðgjöf og Þjónustasigridurh@vordur.is
Sigurbjörn H. GestssonTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustasigurbjorn@vordur.is
Sigurður Óli KolbeinssonFramkvæmdastjóriTjón og stofnstýringsigurdur@vordur.is
Sigurður Þorri SigurðssonTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustathorri@vordur.is
Skúli BjarnasonSérfræðingurTjón og stofnstýringskuli@vordur.is
Smári Freyr JóhannssonViðskiptastjóriRáðgjöf og þjónustasmari@vordur.is
Sólveig Anna EyjólfsdóttirTjónamat Tjón og stofnstýringsolveige@vordur.is
Sólveig BirgisdóttirTeymisstjóri muna- og ábyrgðatjónaTjón og stofnstýringsolveig@vordur.is
Steinunn Hlíf SigurðardóttirFramkvæmdastjóriRáðgjöf og þjónustasteinunn@vordur.is
Stella BragadóttirMóttakaRáðgjöf og Þjónustastella@vordur.is
Stella Rut GuðmundssdóttirHugbúnaðarhönnuður Fjármál og tæknistellarut@vordur.is
Svava O´Brien ViðskiptastjóriRáðgjöf og þjónustaSvava@vordur.is
Svavar HannessonÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustasvavar@vordur.is
Sverrir Scheving ThorsteinssonForstöðumaður upplýsingatækniFjármál og tæknisverrir@vordur.is
Tómas Orri EinarssonTjónamatTjón og Stofnstýringtomas@vordur.is
Unnur Ósk BjörnsdóttirForstöðumaðurRáðgjöf og þjónustaunnur@vordur.is
Vaka HafþórsdóttirÞjónusturáðgjafiRáðgjöf og þjónustavaka@vordur.is
Viktor Hrafn HólmgeirssonLögfræðingurTjón og stofnstýringviktor@vordur.is
Þóhallur Valur BenónýssonTjónafulltrúiTjón og stofnstýringthorhallur@vordur.is
Þórir Páll AgnarssonTryggingaráðgjafiRáðgjöf og þjónustathorirp@vordur.is
  • Netspjall
  • Fyrirspurn
  • Fá tilboð